ประชุมเข้าร่วมกิจกรรม Clinic Police ITA (ครั้งที่ 2) admin 2 ปี ago 1 min read พันตำรวจเอก ปริญญา เหลืองอุทัย ผู้กำกับการสถานีตำรวจนครบาลบางพลัด พร้อมเจ้าหน้าที่ดูแลระบบเว็บไซต์ เข้าร่วมกิจกรรม Clinic Police ITA (ครั้งที่ 2) วันที่ 2 มิถุนายน 2565 ณ ห้องบุษกร ชั้น 3 โรงแรมสวิลโฮลเทล กรุงเทพ รัชดา เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร Continue Reading Previous: ตำรวจสน.บางพลัด ได้ช่วยเหลือประชาชนNext: ขั้นตอนการรับเรื่องร้องเรียนของคณะกรรมการพิจารณาเรื่องร้องเรียนตำรวจ (ก.ร.ตร.) ใส่ความเห็น ยกเลิกการตอบอีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *ความเห็น * ชื่อ * อีเมล * เว็บไซต์ บันทึกชื่อ, อีเมล และชื่อเว็บไซต์ของฉันบนเบราว์เซอร์นี้ สำหรับการแสดงความเห็นครั้งถัดไป Related Stories งานจราจร สน.บางพลัด ได้อำนวยความสะดวกการจราจรในการจัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์โตรงการวินัยพลเมืองด้านจราจร บริเวณแยกบางพลัด การจัดกิจกรรมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย งานจราจร สน.บางพลัด ได้อำนวยความสะดวกการจราจรในการจัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์โตรงการวินัยพลเมืองด้านจราจร บริเวณแยกบางพลัด การจัดกิจกรรมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย 2 เดือน ago ถึงเราจะไม่มีกล้ามให้หลงใหล แต่เรามีใจพร้อมบริการประชาชน ถึงเราจะไม่มีกล้ามให้หลงใหล แต่เรามีใจพร้อมบริการประชาชน 2 เดือน ago จราจร สน.บางพลัด ช่วยเหลือประชาชนรถยนต์แบตหมด ตำรวจจราจรบางพลัด ดำเนินการให้การช่วยเหลือบริเวณเลียบทางรถไฟ จราจร สน.บางพลัด ช่วยเหลือประชาชนรถยนต์แบตหมด ตำรวจจราจรบางพลัด ดำเนินการให้การช่วยเหลือบริเวณเลียบทางรถไฟ 2 เดือน ago