สน.บางพลัด มอบใบประกาศนียบัตร กับนักเรียนที่ผ่านหลักสูตร admin 1 ปี ago 1 min read วันที่ 3 มี.ค.66 สน.บางพลัด ได้มีพิธีมอบใบประกาศนียบัตร ให้แก่นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนบูรณะวิทย์ ที่ผ่านหลักสูตรโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน (D.A.R.E) Continue Reading Previous: สน.บางพลัด รวบโจ๋มือยิง ตำรวจไม่รอช้า ตามจับได้ไม่ทันข้ามวันNext: สำนักงานตำรวจแห่งชาติ ประชาสัมพันธ์ และเตือนภัย ในวันมาฆบูชา ใส่ความเห็น ยกเลิกการตอบอีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *ความเห็น * ชื่อ * อีเมล * เว็บไซต์ บันทึกชื่อ, อีเมล และชื่อเว็บไซต์ของฉันบนเบราว์เซอร์นี้ สำหรับการแสดงความเห็นครั้งถัดไป Related Stories งานจราจร สน.บางพลัด ได้อำนวยความสะดวกการจราจรในการจัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์โตรงการวินัยพลเมืองด้านจราจร บริเวณแยกบางพลัด การจัดกิจกรรมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย งานจราจร สน.บางพลัด ได้อำนวยความสะดวกการจราจรในการจัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์โตรงการวินัยพลเมืองด้านจราจร บริเวณแยกบางพลัด การจัดกิจกรรมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย 2 เดือน ago ถึงเราจะไม่มีกล้ามให้หลงใหล แต่เรามีใจพร้อมบริการประชาชน ถึงเราจะไม่มีกล้ามให้หลงใหล แต่เรามีใจพร้อมบริการประชาชน 2 เดือน ago จราจร สน.บางพลัด ช่วยเหลือประชาชนรถยนต์แบตหมด ตำรวจจราจรบางพลัด ดำเนินการให้การช่วยเหลือบริเวณเลียบทางรถไฟ จราจร สน.บางพลัด ช่วยเหลือประชาชนรถยนต์แบตหมด ตำรวจจราจรบางพลัด ดำเนินการให้การช่วยเหลือบริเวณเลียบทางรถไฟ 2 เดือน ago